Amfanin kofofin aluminum da tagogi

1. Durability: Aluminum yana da juriya ga abubuwa kuma baya tsatsa

Ƙofofin Aluminum da tagogi suna da tsayi a kan ƙimar ƙarfin ƙarfi, saboda kayan yana da tsayayya ga lalata kuma baya tsatsa.

Godiya ga ƙwararrun jiyya na saman, kofofin aluminium da tagogi suna riƙe aikinsu da ƙayatarwa a tsawon rayuwarsu.Ko kuna zaune tare da bakin teku a Sydney ko a cikin yankunan Yammacin Turai, yanayin tabbatar da yanayin aluminum zai ci gaba da dawo da ku kan jarin ku.Idan kana zaune a wani yanki mai tsananin iska, aluminium, saboda kasancewarsa kayan abu mai ƙarfi, ana ba da shawarar akan katako.

Waɗannan halayen sun sa aluminum ya zama zaɓin da ya dace don babban ƙofar shiga, kicin na ciki ko tagogin ɗakin kwana, ƙofar baranda ko tagogin gidan wanka.

2. Kudin: Aluminum shine madadin katako mai rahusa

Mai rahusa fiye da katako, aluminum yana ba da mafi kyawun ƙimar kuɗin ku.A cikin dogon lokaci, godiya ga tsawon rayuwarsa da mafi kyawun aikin makamashi, kofofin aluminum da tagogi suma sun zama mai rahusa fiye da uPVC, wanda shine mafi rauni kuma ɗan ƙaramin abu.

Yana da sauƙi don siffanta tagogin aluminum ko kofofi don haka ko kun maye gurbin bangon gaba ɗaya tare da kofa ko kuna son tsarin taga na musamman, adadi akan samar da aluminum da shigar da ƙima ya zama ƙasa da katako.Don ƙarin koyo game da nawa farashin tagogin aluminum da kofofin, karanta cikakken jagorar mu.

A ƙarshe, ba farashi na gaba bane yakamata ku damu dashi.Itacen itace yana buƙatar ƙarin kulawa na yau da kullun, rashin abin da zai iya rage rayuwarsa.Aluminium, a gefe guda, yana alfahari da kulawa ba tare da wahala ba.

Sanin wannan, kashe kuɗi kaɗan lokacin siyan sabon saitin ƙofofi da tagoginku zai zama yunƙuri mai wayo wanda zai cece ku kuɗi mai yawa a kan hanya.Amma duk abin da ya shafi kasafin kuɗin da za ku iya biya a lokacin da kuka yanke shawarar saka hannun jari.

3. Maintenance: Ajiye lokaci da kuɗi akan kulawa

Ƙofofin aluminum da tagogi ba sa tsatsa ko launin launi.Saboda haka, kiyaye su duka yana da sauri, sauƙi da arha.Kuma labari mai dadi shine cewa gabaɗaya kuna buƙatar tsaftace su sau biyu kawai a shekara.

Don aiwatar da wannan aikin, za ku buƙaci ruwan sabulu kawai.Ba da kofofin aluminum da tagogin ku da sauri mai tsabta, sannan shafa da zane mai laushi don kiyaye su cikin yanayin mint.Wannan yawanci shine kawai abin da kuke buƙata don tabbatar da cewa kofofin aluminium ɗinku da tagoginku sun yi haske kuma suna aiki lafiya na dogon lokaci.

4. Aluminum Windows Duba Mafi kyau

Lokacin da ya zo ga ƙirar gida, aluminum shine kayan alama na gine-gine na zamani.Ana iya sauƙaƙe foda mai rufi don kamanni daban-daban da ƙarewa.Komai siffa ko girman ƙofofinku da tagoginku, ana iya keɓance shi da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙalubale.

Godiya ga ƙarfinsa, aluminum ya dace da gina manyan kofofi da tagogi masu zamewa.Manyan katako, a gefe guda, suna da saurin jujjuyawa da karkatarwa yayin fuskantar yanayi mai tsauri.

Idan kun damu da yanayin "masana'antu" da jin daɗin aluminum, zaku iya keɓance taga da firam ɗin kofa cikin sauƙi tare da launi da ake so kuma ku gama.Kuna iya zaɓar amfani da launi ɗaya a ciki da kuma wani a waje na firam - kawai ku tattauna waɗannan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwan da taga aluminium ɗinku da mai siyar da kofa!

5. Ƙaddamar da makamashi: Kyakkyawan aikin thermal tare da zaɓuɓɓukan gilashin da suka dace

Ya danganta da ingancin ƙofofinku da tagoginku, lissafin wutar lantarki na iya canzawa da yawa kuma yana cutar da asusun bankin ku sosai.Dogayen tagogi ko kofofin da ba su dace ba na iya zama babban ja don ingancin gidan ku.Ta hanyar ƙyale zafi ya tsere ta hanyar tsagewa da rashin ingantaccen gini, suna tilasta tsarin dumama ku don ci gaba da yin aiki don ci gaba.

Lokacin da yazo da aikin thermal, aluminum ya inganta sosai a cikin 'yan shekarun nan kuma yana ba da babban rufi.Haɗa tare da insulating biyu glazing don iyakance duka asarar zafi da shigar da zayyana sanyi cikin gidanku.Haɗe tare da zaɓuɓɓukan gilashin da suka dace, ƙofar aluminium ɗinku da firam ɗin taga zasu iya taimaka muku aske mahimman daloli daga lissafin kuzarinku.

6. Tsaron Wuta: Ƙofofin Aluminum da tagogi ana iya kimanta wutar daji

 

Wani muhimmin al'amari da za a yi la'akari da shi lokacin kallon ƙofofi da tagogi shine juriyar lalacewar harshen wuta a yayin da gobara ta tashi.Kuna iya komawa zuwa tsarin ƙimar harin Bushfire (BAL) don samun ra'ayin abin da kuke buƙata dangane da kasada a yankinku.

Ƙofofin aluminum da tagogi suna da kyakkyawan zaɓi kuma amintaccen zaɓi, saboda yawanci suna ba da mafi kyawun juriya ga wuta.Misali, duk samfuran BetaView suna ba da ƙimar BAL-40 da sama (sai dai tagar louvre wacce ita ce BAL-19).

Koyaya, don tabbatar da cewa kofofin aluminium ɗinku da tagoginku suna da cikakkiyar ƙimar su ta BAL-40, dole ne ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'amala da kayan gini na BAL su shigar dasu daidai.

7. Eco-Friendliness: Dorewa Properties na aluminum kofofin da windows

 

Kasancewa 100% ana iya sake yin amfani da su kuma ana iya sake amfani da su zuwa rashin iyaka,aluminum ya fi dacewa da muhallifiye da uPVC.Bugu da ƙari, yin amfani da aluminum yana taimakawa wajen adana katako.Ba wai kawai aluminium yana da ƙaramin sawun carbon ba, amma idan kuna buƙatar maye gurbin firam ɗin aluminum ɗinku, ana iya sake yin su a cikin wasu sabbin abubuwa.

 

 


Lokacin aikawa: Dec-13-2021